"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ตอบกลับ 1# patt665

ถ้าเอาเงียบ นุ่ม ราคาไม่แพง ผมว่า 185-60 ดีกว่านะครับ ถ้าไม่ขับเร็วมาก BS AR-10 ก็พอเพียงแล้วครับ ยางแต่ละเบอร์ราคาก็ไม่เท่ากันนะครับ สำหรับผม บริจสโตน เป็นยางทีใช้นาน ทน ไม่ค่อยพบปัญหาอะไรเลยครับ วิ่งจนดอกหมดถึงได้เปลี่ยน 5 ปี หรือ 50000 โล ขึ้นไป สบายๆ ครับ ถ้าวิ่ง 2-3 ปี เปลี่ยน ยิ่งสบายเลย ขายต่อได้ราคาดี เอาตัวที่ผมแนะนำก็น่าจะเพียงพอแล้วครับ ถ้าไม่จำกัดงบ GR-90 แล้วจะประทับใจจนไม่อยากเปลี่ยนไปตัวอื่นเลยครับ เพราะได้ชื่อว่ายางเทพ เทพทั้งคุณภาพและราคาครับ สำหรับผมคิดว่าราคาสูงไปครับ ใส่แคมรี่อยู่ขอบ 17 เส้นละประมาณ 5000 +- แล้วแต่ร้านครับผมอยู่ ตจว. ครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host