"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

น้ำมันเครื่องรถซิตี้ใช้กี่ลิตรครับ

กรณีไม่เปลี่ยนกรองน้ำมันเครื่องใช้กี่ลิตร
กับกรณีเปลี่ยนกรองน้ำมันเครื่องใช้กี่ลิตร
ขอบคุณครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

3.4 กรณีไม่เปลี่ยนกรอง
3.6 กรณีเปลี่ยนกรองครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ 2# Tum_wizard

ขอบคุณครับ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 6/1/2014 16:03 โดย noth1

ตามนั้นครับ ก็ประมาณ สี่ลิตร หรือ 1 แกลลอนพอดี

พึ่งสมัครเข้ามาครั้งแรกสวัสดีครับ......ผมใช้รถhondacity2012จะเปลี่ยนน้ำมันเครื่องข้างนอกไม่ทราบว่าใช้น้ำมันเครื่องรุ่นใหนครับแนะนำหน่อยครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host