"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เอ๊า ปล่อยไก่เสียแระ ผมไปเอามา 2 อัน ของแอร์อัน กะ ...
jack8102 โพสต์เมื่อ 6/1/2014 14:30

ได้ถอดปลั๊กเซ็นเซอร์ตรงกรองออกหรือเปล่าครับ
บางครั้งเวลาถอดออกแล้วใส่ใหม่ก็อาจมีไฟโชว์บ้างในครั้งแรกครับ  
แต่ถ้าถอดแบต ไว้ 5 นาที  ใส่ใหม่สตาร์ท  ก็หายครับ
(ผมเจอประจำครับ  เวลาไปติดกราวด์วายแล้วต้องรื้อกรองออก)
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ครับ ผมถอด ปลั๊กมัน ออก  น่าจะเป็น แบบนั้นแน่เลย    ...
jack8102 โพสต์เมื่อ 6/1/2014 18:05

ชัวร์ครับ  มักจะเจอแบบนี้เวลาที่ถอด แล้วลืมใส่    แล้วไปสตาร์ทเครื่องครับ    พอกลับมาใส่มันก็ยังไม่หาย
ต้องถอดแบตไว้ซัก 10 นาที      ส่วนใหญ่เป็นแบบนี้ทุกรุ่นครับ   สบายใจได้
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host