"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ผมว่าผิดที่เอาผ้าชุบน้ำไปเช็ดๆนั้นละครับเขาไม่เอาน้ำล้างห้องเครื่องกันนะครับ ^^
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แล้วเอาไรล้างหล๋อครับ  ผมเห้นมัน สกปรก เห็นเค้าไ ...
jack8102 โพสต์เมื่อ 6/1/2014 18:08

ใช่ครับสเปย์ทำความสะอาดเช็ดเอาครับ แต่ ถ้าคุณบอกถอดแจ็คออกน่าจะเป็นอาการนั้นมากกว่า แต่พยายามอย่าเอาน้ำไปล้างหรือไปเช็ดห้องเครื่องนะคราบบ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host