"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

หม้อน้ำรั่วครับ เปลี่ยนที่ไหนดี

city05 vtec auto น้ำรั่วซึมๆที่ขอบด้านล่างนะครับ
เปลี่ยนของอะไรดีครับ 0 หรืออู่ข้างนอก
ใครเคยเปลี่ยนแนะนำหน่อยครับ ..ขอราคาด้วยนะครับ  
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ของศูนย์ เถอะครับ 3พันกว่าบาทเอง
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
tor_101@hotmail.com
..................เพื่อนกันทุกคนครับ.............
081-8156885  ต่อครับ

ใช่ครับ

มาเก็บข้อมูลครับ
mhonthong

ใช้ของแท้ดีกว่าครับ เบิกใหม่ศูนย์ 4,4xx ครับ เพิ่งเบิกมาไม่นาน

ถาม0แถวบ้าน 4900.... แรงมาเลย..
[img][/img]NewCity05 vtec auto

แต่ละที่ ศูนย์เหมือนกันราคาต่างกันจัง

แต่ละที่ ศูนย์เหมือนกันราคาต่างกันจัง

เปลื่ยนฝาล่างได้หรือเปล่าครับไม่เคยถอดดูด้านล่างถ้าเป็นเหมือพลาสติกดำๆน่าจะเปลื่อนได้
ผมเเตกตรงตะเข็บด้านบนเปลื่ยนฝาหม้อน้ำบนมา 1800 บาทครับ ฝาอลูมินั่ม

สรุปให้ 0 check แล้วไม่รั่วครับ..

วันนั้นไม่รู้น้ำอะไร... น้ำ..มันยุบด้วยเลยนึกว่ารั่ว..55

รอดไป..ขอบคุณทุกความเห็นครับ
[img][/img]NewCity05 vtec auto

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host