"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
หลอดขาดครับ  รอเปลียนที่0 ตอนเอารถเข้าเฃ็คระยะ  จะได้ร่วมค่าแรงไปเลย ถ้าไปเปลียนหลอดไฟ AC อย่างเดียวหลอดไม่เกิน70 บาท แต่ค่าแรง 300 บาท
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

700 ครับ เปลี่ยนมาแล้ว Honda บางใหญ่ แพงไปไหม จะได้ไปด่าม ...
socitamix โพสต์เมื่อ 3/1/2014 23:01

โคดแพง ครับ  หลอดอย่างเดียว ประมาณ 40 บาทให้ร่วมค่าแรงอีก ช.ม.ล่ะ300 บาทก็ยังไม่ถึง 700 บาทเลย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host