"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ไฟ AC ตรงสวิตช์แอร์ไม่ติด

เวลาเราเปิดแอร์ ไฟ AC ตรงสวิตช์แอร์ไม่ติด มีเพื่อนๆท่านไหนเคยเปลี่ยนบ้างครับ อยากทราบราคาเปลี่ยนทั้งที่ศูนย์และข้างนอกครับ ขอบคุณครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

หลอดขาดครับ  รอเปลียนที่0 ตอนเอารถเข้าเฃ็คระยะ  จะได้ร่วมค่าแรงไปเลย ถ้าไปเปลียนหลอดไฟ AC อย่างเดียวหลอดไม่เกิน70 บาท แต่ค่าแรง 300 บาท
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอบคุณครับ

ตามพี่เอกเลยครับเคยถามเหมือนกัน หลอดละ 35 บาท แต่ค่ารื้อ 300 บาท เลยไม่เปลี่ยนเลยครับ ฮิๆ

ตอบกลับ 1# aj208420

เข้าศูนย์เลยครับ รถผมก็เป็นเหมือนกันช่างบอก รีเลย์เสีย  ถ้าอยู่ในระยะประกันก็เปลี่ยนฟรี

เป็นเหมือนกันครับ แต่วันนี้เอารถมาเช็คระยะเค้าบอกถ้าเปลี่ยนหลอด 400 กว่าบาท

700 ครับ เปลี่ยนมาแล้ว Honda บางใหญ่ แพงไปไหม จะได้ไปด่ามัน ยังเก็บบิลไว้อยู่

700 ครับ เปลี่ยนมาแล้ว Honda บางใหญ่ แพงไปไหม จะได้ไปด่าม ...
socitamix โพสต์เมื่อ 3/1/2014 23:01

โคดแพง ครับ  หลอดอย่างเดียว ประมาณ 40 บาทให้ร่วมค่าแรงอีก ช.ม.ล่ะ300 บาทก็ยังไม่ถึง 700 บาทเลย

เปลี่ยนเอง ดีกว่า หลอด LED ทนกว่า ไมเกิน 100 ครับ

มาเก็บข้อมูลครับ
mhonthong

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host