"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

เปลี่ยนผ้าเบรค

รบกวนสอบถามครับ เวลาเพื่อนๆเปลี่ยนผ้าเบรคกันใช้ของศูนย์ หรือว่า ใช้ของยี่ห้ออะไรกันครับ แล้วเจียรจานเบรคกันหรือเปล่าครับ พอดีผมเอารถเข้าเช็คระยะที่ศูนย์แล้วช่างบอกว่าผ้าเบรคหลังเหลือน้อยแล้ว แนะนำให้เปลี่ยนผ้าเบรคพร้อมกับเจียรจานเบรค (ซิตี้ 2010) ขอบคุณครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host