"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
สุดยอดเลยครับ ในการแต่งรถ ได้ใจผมไปเต็ม ๆ ครับ ผมแนะนำเปลี่ยนโช๊คด้วยนะครับ
แต่งรถได้สวยมาก แต่ล้อยังไม่โดนครับ เปลียนเป็นขอบ 17 เลยครับและใส่ยาง dunlop นะครับ ที่เหลือก็เลือก
ลายแม็กเองนะครับ  เพราะ city ใส่ 17 แล้วหล่อมาก ๆ ครับ ยิ่งรถสีขาวด้วยแล้ว  สวยครับ จัดไป
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แต่งรถได้สวยมากครับ แล้วกระจังหน้ารถอ้นเก่า พร้อม h แดง ยังอยู่ไหมครับ สนใจขายต่อหรือเปล่าครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อ่านแล้วได้แนวทางในการแต่งรถเลยครับ  มีการเปลี่ยนแปลงอีก  เอามาลงอีกนะครับ  สุดยอดครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host