"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
สวยคับ  แม็ก 17 เดิม ๆ  ติดซุ้มล้อหรือป่าว กำลังจะเปลี่ยนเหมือนกัน แบบไม่โหลด หรือจะใส่ 15
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สวยคับ  แม็ก 17 เดิม ๆ  ติดซุ้มล้อหรือป่าว กำลังจะเปลี่ ...
sayai โพสต์เมื่อ 7/1/2014 22:43

ของผม ใส่แล้ว ติด ครับ กว้าง 7.5 ออฟ +45 ครับ ติด ตอน ตกหลุม ครับ ขับแค่ 40 มัน ล้น เพราะ รอง สเปเซอร์ 6mm ถ้าไม่รอง แมก มันขูด กับ ปั้ม ดิส
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สวยๆ อยากแต่งมั่งจัง

นั่งอ่าน แล้วเพลินดีครับ  เป็นแนวทางให้ สมาชิกท่านอื่น ๆ  หุหุ
ปล. เรื่องเครื่องเสียง พอดีอยากทราบการติดตั้ง ตู้ Sub 10 " พร้อม ลำโพง อันนี้เอามาให้ชมหน่อยได้ไหมครับ พอดีสนใจอยู่อะครับ  ขอบคุณล่วงหน้าคร้าบบ   ^^

สุดยอดเลยครับ

phongsin โพสต์เมื่อ 9/1/2014 22:58

จัดเลยครับ ตอนนี้ งบหมด แม่บ้านเริ่มด่าแหลก แล้วอิอิ

นั่งอ่าน แล้วเพลินดีครับ  เป็นแนวทางให้ สมาชิกท่านอื ...
tomunited โพสต์เมื่อ 11/1/2014 22:57

ได้ครับ เดี๋ยวผม จะเอารูปมาลงเพิ่มครับ

สุดยอดเลยครับ
tyling โพสต์เมื่อ 12/1/2014 14:34

ขอบคุณมากๆ ครับ

นั่งอ่าน แล้วเพลินดีครับ  เป็นแนวทางให้ สมาชิกท่านอื ...
tomunited โพสต์เมื่อ 11/1/2014 22:57

ได้ครับ เดี๋ยว เอา รูปมาลงให้ครับ

phongsin โพสต์เมื่อ 9/1/2014 22:58

จัดเลยครับ ตอนนี้แม่บ้านผม เริ่มบ่นแล้วครับ อิอิ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host