"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
สุดๆเลยครับ อยากต่อภาค 2
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สุดๆเลยครับ อยากต่อภาค 2
nummy โพสต์เมื่อ 3/1/2014 14:33

ขอบคุณมากครับ ต่อ ไปคง ทำ หน้า และ จัด สปริงโหลด
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สุดยอดเลยครับ ในการแต่งรถ ได้ใจผมไปเต็ม ๆ ครับ ผมแนะนำเปลี่ยนโช๊คด้วยนะครับ
แต่งรถได้สวยมาก แต่ล้อยังไม่โดนครับ เปลียนเป็นขอบ 17 เลยครับและใส่ยาง dunlop นะครับ ที่เหลือก็เลือก
ลายแม็กเองนะครับ  เพราะ city ใส่ 17 แล้วหล่อมาก ๆ ครับ ยิ่งรถสีขาวด้วยแล้ว  สวยครับ จัดไป

ตอบกลับ 33# puk_tee

ขอบคุณครับ ขอบ 17 ผม ใส่มาแล้ว 2 วัน รู้สึก ไม่เข้า กับผม เลย จัด 15 ดีกว่า โปรเจคต่อไป รอ เงิน ก่อนครับ อิอิ

รถสวยมากครับ นั่งอ่านเพลินเลย

แต่งแล้วเท่สุดๆ เลยค่ะ

เป็นคนพะเยา ไปออกรถศูนย์เชียงรายเหมือนกัน
แต่ตอนนี้เอามาใช้ที่นครปฐมละ ค่ะ

รถสีน้ำตาล รุ่น sv-at แอบเห็นติดเคปล่าด้านในก็สวยไปอีกแบบ อยากติดบ้าง แต่ข้างในสีดำอยุ่แล้ว ติดแล้วน่าจะไม่เห็นความแตกต่างเนอะ

นั่งอ่านเพลินเลยครับ ชอบๆ

รถสวยมากครับ นั่งอ่านเพลินเลย
nohow001 โพสต์เมื่อ 4/1/2014 23:34

ขอบคุณครับ ที่ เข้ามาชมครับ

แต่งแล้วเท่สุดๆ เลยค่ะ

เป็นคนพะเยา ไปออกรถศูนย์เชีย ...
little_jam โพสต์เมื่อ 6/1/2014 11:01

ผมก็ คนพะเยาครับ แต่มาทำงานเชียงราย ครับ  คนบ้านเดียวกัน อิอิ  ผม ว่า ตัว sv สวยอยู่แล้ว ครับ รู้ งี้ ผมเอา sv ดีกว่า

นั่งอ่านเพลินเลยครับ ชอบๆ
tammza โพสต์เมื่อ 6/1/2014 14:08

ขอบคุณ ครับ เดี๋ยว อัพเดดใหม่ จะมาให้ ชม อีกครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host