"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ตอบกลับ 19# dominator

ขอบคุณครับ ผม ก็ งบน้อยเหมือน ท่านครับ ไหน จะค่าใช้ จ่าย ค่าผ่อน รถ อีก หมด เดือน ชนเดือน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สวยครับ
k_kop โพสต์เมื่อ 2/1/2014 11:40

ขอบคุณมากครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

รีวิว ได้เยี่ยมอ่านแล้วเพลินเห็นแต่งรถแล้วกิเลสขึ้ ...
dominator โพสต์เมื่อ 2/1/2014 11:30

ครับผม เดี๋ยว แต่งไปเรื่อยๆ งบ ท่านก็ จะแซงผมขึ้นไปอีก เชื่อสิ อิอิ

สวยครับ
k_kop โพสต์เมื่อ 2/1/2014 11:40

ขอบคุณมากครับ ที่เข้า มาอ่านครับ

อ่านเพลินดี มีรูปประกอบด้วย แถมเจ้าของรถใจถึงอีกต่างหาก เยี่ยมจิงๆ

อ่านเพลินดี มีรูปประกอบด้วย แถมเจ้าของรถใจถึงอีกต่า ...
boykapat โพสต์เมื่อ 2/1/2014 17:06

แต่งแบบ งบ น้อย มีกระอักครับ บางครั้ง หนี้ สิน มาจนรับ มือไม่ไหว

เยี่ยมเลยครับเหมือนดูหนังสั้นยังไงยังงั้น แต่ขอถามนิดนึงครับ ตอนครูดเสาไฟเสกิ็ทแตกประกันเขารับผิดชอบให้หมดรึเปล่า ต้องเสียค่าเอ็กเซฟมั้ย ในเมื่อเรามาใส่เสกิททีหลัง

เจ็บเยอะเหมือนกันนะครับ

แต่ถือว่า สุดยอดไปเรยครับ ใจรักในการแต่งรถจิงๆ

ถ้ามีอัพเดท จะรอติดตามนะครับ ^^

เยี่ยมเลยครับเหมือนดูหนังสั้นยังไงยังงั้น แต่ขอถาม ...
peckham07 โพสต์เมื่อ 3/1/2014 00:01

ประกัน ออกให้หมด ครับ ไม่เสีย ค่าเสียหายส่วนแรก เพราะไม่มีคู่กรณี ครับ

เจ็บเยอะเหมือนกันนะครับ

แต่ถือว่า สุดยอดไปเรยครับ  ...
himul2a โพสต์เมื่อ 3/1/2014 00:08

ขอบคุณครับ ตอนนี้ กำลัง คิดอยู่ ว่า จะทำหน้ารถใหม่ หรือใส่ สปิงโหลด ดี ครับ ช่วยคิดหน่อย อิอิ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host