"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
อ่านจนจบเลย เล่าเรื่องสนุกมากครับ รถสวยครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สุดยอดครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ใช้เป็นข้อมูลในการแต่งของสมาชิกหลายๆท่าน ได้ดี...สุโค่ย มากก
รีวิว เยี่ยม อ่ะ

ใช้เป็นข้อมูลในการแต่งของสมาชิกหลายๆท่าน ได้ดี...สุโ ...
Nakashima โพสต์เมื่อ 3/4/2014 10:47

ขอบคุณมากๆ ครับ

อัพเดดใหม่แล้วครับ

อยากเห็นหน้าใหม่ เต็มๆ จะหล่อบาดใจแค่ไหนคร้าบ เท่าที่ดูแล้วคงจะหล่อโพดๆๆ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10/6/2014 11:44 โดย four44

หน้าร้าน ของเชียงใหม่ไฟเบอร์ จ.เชียงรายครับ เลย 3แยก แม่ข้าวต้ม ต.นางแล มาหน่อย นึง ครับ

----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

พอหลังจากนั้น ผมได้ เอาไปอัพเกรดท่อ ออกคู่จริง พร้อมเสียง นุ่มๆ จากร้าน เรียบเฮดเดอร์ จ.เชียงราย โดนไป 7,300 บาท ครับ

ดูแวว ว่าไม่มีทางได้โหลด อีกต่อไป ต่ำ ซ่ะขนาดนี้ กันชนหน้า

อัพๆๆๆๆ  ก่อนนนนนนนน

เสร็จแล้ว ครัชช เสียง นุ่ม ไม่ดัง มาก พอใจ สุดๆๆ ครัช

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10/6/2014 11:22 โดย four44

จากนั้น ก็ ลองๆ หาข้อมูล เรื่องติดไฟส่องเท้า ครั้น จะจ้าง ร้านทำก็ ราคา 1000+ เลย ลอง งานฝีมือตัวเองดูดีกว่า มันคงไม่ยากหรอก  งบ คราวนี้ ลองผิดลองถูก 500 บาทครับ

พร้อม ลุยยยยย

---------------- เสร็จแล้วครับ --------------------

ใส่ไฟ ช่องเก็บ ของ ซ่ะหน่อย เวลาค้นหาถุงยาง เอ้ย เอกสาร จะได้ มองเห็น

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10/6/2014 11:27 โดย four44

วันที่ 8 มิย. 57 ที่ จ.เชียงราย มี กิจกรรม คนรักรถเชียงราย ผมก็ไป แต่ไปกับ คลับ City เชียงรายครับ 13 คัน มิตติ้งครั้งแรก ของเจ้าขาว

ยาวไปๆ  

ต่อคิวเข้าบงานครับ

ถึงแล้ว ก็ หาตำแหน่งที่จอด กันครัชช

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host