"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

รบกวนช่วยบอกวิธีการตั้งนาฬิกาหน้าปัดวิทยุหน่อยคะ

เพิ่งซื้อรถมือสอง ปี2009 มาคะ ทำให้ไม่มีคู่มือการใช้งานรถอย่างละเอียด

รบกวนด้วยนะคะ พยายามกดปุ่มๆต่างๆแล้วก้อตั้งไม่ได้สักที

ขอบคุณผู้ใจดีล่วงหน้าคะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ปิดวิทยุนะครับ แล้วกดปุ่ม ตรงกลางค้างของที่ปรับเสียง ไว้จนเลขกระพริบ แล้วหมุนปุ่มระดับเสียงตามเวลาที่ต้องการ
แล้วก็ กดอีกที เพื่อนเลื่อนไปปรับของนาที หมุนให้ได้เวลาต้องการ แล้วกดปุ่ม กลางครับ

ลองดูครับ อันนี้ไม่ได้เปิดคู่มือ พอดีนั่งทำงานในออฟฟิสอยู่
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host