"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

การเครมประกัน

รถมีรอยบุบที่ประตูหลัง และคิ้วหลัง แบบนี้ประกันจะแค่เคาะให้ใหม่ หรือเปลี่ยนชิ้นใหม่ให้ครับ
กลัวว่าสีรถจะเพี้ยนเพราะศูนย์บอกว่ารับประกันเรื่องสีรถที่เคลม 1 ปี ครับ เครียดอยู่เหมือนกัน
และหากเป็นรอยสะเก็ดหินนิดหน่อยควรเครมไหมครับ กลัวสีไม่เหมือนเดิมครับ

ขอบคุณครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host