"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เสริมให้ครับ   โช๊คสตรัทที่วิ่งดี  ไม่ใช่เพราะสตรัทนะครับ  แต่เป็นเพราะโช๊คมันเป็นแก๊ส  หรือกึ่งแก๊ส
ซึ่งจังหวะรีบาวน์  จะโดนแก๊สดูดไว้ทำให้ไม่เด้งคืนตัวแบบทันทีเหมือนโช๊คน้ำมัน
แล้วที่ว่าปรับหนืดนี่  มันเป็นการปรับหนืดของจังหวะรีบาวน์หรือคืนตัวครับ   ไม่ใช่ความแข็งของจังหวะยุบตัว

เดี๋ยวเข้าใจผิดเอาโช๊คเดิมไปทำสตรัท  เพื่อหวังวิ่งดี   มันคนละอย่างกันครับ
ถ้าเป็นโช๊คแก๊ส  ไม่ต้องสตรัทก็วิ่งดีครับ

Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host