"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
สตรัทปรับเกียว ถ้าจะปรับเองค่อนข้างลำบากครับ แนะนำให้ร้านปรับให้ดีกว่า เพราะมันต้องวัดให้เท่ากันถ้าไม่มีเครื่องมือพร้อม ลำบากครับ 5555 ส่วนเรื่องการใช้งาน ใช้ดีครับ ถ้าชอบวิ่งด้วยความเร็วเยอะๆยิ่งแนะนำให้ใส่เลยครับ วิ่ง 200 ยังนิ่งๆเลย แต่ต้องแลกกับความกระด้างนิดหน่อยนะครับ มันจะรู้สึก แบบ ตึกๆๆๆเข็งๆ หน่อยๆเวลาเจอหลุมหรือเนินนะครับ  แต่บางรุ่นมันมีโหมดให้ปรับความหนืดของ สตรัทครับ แบบให้มันแข็ง หรืออ่อนลงได้ครับ แบบซอฟๆลงอ่ะนะ เช่น หน้าแข็ง หลังนิ่มไรเงี้ยครับ ^^
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host