"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

#เสียงดังสั่น เวลาคอมแอร์ทำงาน

ปรึกษา..เสียงดังสั่น เวลาคอมแอร์ทำงาน
อยากรู้ว่าส่วนไหนมันดัง เเล้วมีรถใครเป็นปัญหานี้บ้างครับ แก้ยังไงครับ
มาดังตอน 10,000 โล
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

น่าจะแก้ไม่ได้นะ เวลาคอมแอร์ทำงานอันนี้ปกติอยู่แล้ว
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ 2# foreverjuk

ปกติไม่ดังนะครับ.. แต่กรณีนี้ ดังสั่นค่อนข้างเเรงเลยละ
ผมว่ามันผิดปกติละ.. ถ้าไม่มีทางเเก้ ก็กะจะลองเข้าศุนย์ดู

เข้าศูนย์แล้วเป็นไงครับแจ้งหน่อย

ของผมก็เป็นเหมือนกันครับ

ก่อนเข้าศูนย์ลองปรึกษาพี่หมอดูก่อนครับ ผมปรึกษาปัญหารถผมอยู่บ่อยๆ ได้คำแนะนำดี มาแก้ไขและก็ หายตลอด แล้วอีกหนึ่งอย่างพี่หมอจะแนะนำว่า ต้องดูตรงไหนบ้าง เวลาไปซ่อมเราจะได้ไม่เสียรู้ช่างที่จะหลอกไห้เปลี่ยนนุ้นนี่นั้น https://www.facebook.com/speedcarclinicTV ที่นี่่เลยครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host