"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ตอบกลับ 8# thanisorn

ฮาเลย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตามที่เพื่อนเนะนำ ควรปิด ac ก่อนดับเครื่อง ประมาณ5-10นาทีก่อนจอดรถ
อีกวิธีนะครับ  ก่อนเปิดแอร์  ให้เปิดเฉพาะลมก่อน ทิ้งไว้ 5-10 นาที แล้วค่อยเปิดความเย็นครับ เพื่อไล่กลิ่น
อันนี้ผมลองหายครับ  ได้ผลยังงัยค่อยบอกนะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host