"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เคยเป็นเหมือนกันครับ ก่อนเข้าบ้าน  เปิดพัดลมไล่แรงๆ  แต่ก็มาจบที่ใช้ถ่านหุงข้าว 3-4 ก้อนใส่ไว้ในถุงเท้าหรือถุงน่องเก่าๆก็ได้ที่ไม่ใส่แล้ว

เอาไปวางซ่อนไว้ใต้เบาะคนขับ ประมาณ2-3 วันกลิ่นอับหายเลยครับ

ปล.ถุงเท้าเก่าๆ นี่ซักก่อนนะครับ ไม่งั้น ไม่จบ...
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host