"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ลองปิดแอร์ ก่อนดับเครื่องซัก 5 นาที นะครับ โดยการกดปุ่ม A/C เพื่อปิด แล้วเปิดพัดลมซักเลข 3  ปิดการทำความเย็นด้วยนะ ก่อนเอารถจอดเข้าบ้านซัก 5 นาที ทำเป็นประจำทุกครั้ง แล้วจะดีครับ รถผมซื้อปี 10 ยังไม่เคยล้างตู้แอร์เลย
ปล. ไม่ควรใช้เจลปรับอากาศในรถนะครับ จะทำให้ตู้แอร์มีเจลพวกนี้ไปเกาะแล้วแอร์จะมีกลิ่นเหม็น
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host