"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
งง กรองเปียก เพิ่งเคยได้ยิน ผมจำได้ว่าเวลาเอารถไปล้างที่ร้านล้างรถ ยังเห็นเด็กเปิดเอากรองอากาศมาเป่าให้อยู่นี่นา ถ้าจำไม่ผิด ผมก็เคยเปิดเอามาเป่าเองด้วยซ้ำ (ไม่แน่ใจว่าคันนี้หรือคันเก่า) ลองดูคู่มือครับ ว่ารุ่นนี้เป็นกรองเปียกหรือไม่ ถ้ามันหายไปจริงๆ ก็ควรรีบซื้อมาใส่ครับ เครื่องจะป่วยเอานะ อากาศที่เข้าเครื่องไม่ควรมีฝุ่นนะคับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host