"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
กรองเปียก เหรอเพิ่งเคยได้ยินแฮะ สำหรับกรองอากาศ นะ และมันก็เป็นสิ่งที่เปลี่ยนง่ายๆซะด้วยซิ ตัวละ 2-3 ร้อยเอง แล้วที่จริงกรองอากาศมันเปลี่ยนทุกๆหมื่นโลไม่ใช่เหรอครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สรุปต้องเป่าทำความสะอาดได้ไหมหรือต้องเปลี่ยนเลย ...
Sunaja โพสต์เมื่อ 20/12/2013 10:12

เปลี่ยนเลยครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

มันคือกรองกระดาษ ที่มีฟิลเตอร์เป็นน้ำมัน เพื่อด ...
l2ayhachi โพสต์เมื่อ 19/12/2013 23:33

อ่อครับเคยเห็นนะแต่ไม่รู้ว่าเขามีเรียกกรองเปียกกรองแห้งด้วยรู้แต่ว่ากรองอากาศ5555

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host