"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
รถผมตัวทอปล้อแมก ตอนแรกก็เติมอย่างที่ศูนย์แนะนำ 32/30 ผมก็ว่ายางมันอ่อนไป แต่ก็คิดว่าทำตามคำแนะนำดีกว่า แต่พอขับรถตกหลุมเท่านั้นแหละ ยางระเบิดเลย (ยางโดนขอบแมก) ตอนนี้เติม 34/34 ปลอดภัยสุด อีกอย่างติดแก๊สด้วยครับก็เลยต้องเติมลมเยอะหน่อย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host