"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
5000  หน้า หลัง   ได้แต่ของจีนครับ
คุณภาพก็ได้แค่ว่าดีกว่าลำโพงกระดาษของเดิมนิดหน่อย

ถ้าคิดว่าอยากทำแบบคุ้มๆ  ทำแล้วคุยกับคนอื่นได้  แนะนำเอางบ 5000  เปลี่ยนคู่หน้าอย่างเดียวก่อนครับ
ลองดู Hert  หรือ  MTX  เป็นลำโพงคู่หน้าแบบ 2 ชิ้น แยกทวิสเตอ  
จะเป็นชุดเริ่มต้นที่ดีของมือใหม่งบน้อยครับ  
จะได้คุณภาพที่คุ้มกับเงิน มากกว่าเอาไปเปลี่ยนลำโพงโนเนม หน้า+หลัง อีกครับ
เพราะความไวของลำโพง  และกำลังขับต่างกัน  เทคโนโลยีต่างกัน เดี๋ยวนี้ลำโพงดีๆอย่างน้อยก็ต้องเป็นแม่เหล็กเหลว

ซึ่งแค่คู่หน้า  ก็สามารถให้เสียงที่ดีกว่าลำโพงโนเนม หน้า+หลัง อีกครับ

ถ้าเอางบ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host