"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ใส่ Hella ดำ  ก็ดีครับ  เพราะปากมันหันออกด้านหน้า   เสียงเลยชัดเจนกว่า
ถ้าสีแดง ปากแตรมันหันออกด้านข้าง  (หันตรงไม่ได้  น้ำเข้า)  

*แต่ขอฝากไว้ให้คิดสักนิดว่า  แตร  มีไว้ใช้ยามจำเป็นนะครับ   ใช้อย่างมีสติ
  เห็นมาเยอะพวก  บีบเอามันส์  บีบโชว์เสียง     ไม่อยากจะพูดคำเจ็บๆใส่ครับ  เดี๋ยวเฉาตาย  
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host