"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

เกียร์R ดังกึ๊ก...เป็นกันมั๊ยครับ(เค้าว่าปกติ)

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17/12/2013 22:26 โดย จี้

City2012 ตอนถอยออกจากบ้าน เข้า R ไม่มีเสียงใดๆ...แต่ตอนเข้าจอด จาก D N พอเข้า R ดังกึ๊ก(ชัดเจนมาก)แล้วไปP .......เป็นกันมั๊ยครับ.
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เป็นครับ รถอีกคันที่บ้านค่ายโต ก็เป็นครับ  สำหรับผมปกติครับ

แนะนำให้ลองไปฟังคันอื่นดูครับ ความดัง เท่ากันมั้ยครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host