"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ผมมีกระโปรงท้ายบุบอยู่ ไม่มีสปอยเลอร์เลยซักแบบ
แลกป่าว? อิอิ

ล้อเล่นนะคร้าบบบ

ผมว่า ถ้าอยากเปลี่ยนจริงๆ ก็ต้องหาแลกนั่นแหละครับ
เคลมคงยาก ถึงขนาดต้องเปลี่ยนนี้ ท่านเอาไปถากๆกะกำแพง
ก็ยังไม่ได้เปลี่ยนนะ

คงต้องยับพอประมาณ แบบว่า ค่าเคาะ+ทำสีแพงกว่าเบิกใหม่ เค้าถึงจะยอมครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host