"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ผมไปติดที่ร้านติดตั้งกันขโมยครับ 450 บาทพร้อมสวิท ติดไว้ที่ข้างๆปรับกระจกมองข้าง
....ถ้ามีรีโมทกันขโมยก็ใช้กดจากรีโมทได้ครับเวลารถติดเครื่องเเล้วจะเป็นล็อค-ปลดล็อคได้ครับ ผมลองเเล้ว
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

พอติดสวิทเสร็จจ่ายตังเสร็จ ร้านเขาเดินมาบอก ว่ากดจากรีโมทก็ได้ถ้าเครื่องยนต์ติดอยู่
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host