"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
สวยมากแล้วครับ  ดูแล้วยังนึกไม่ออกเลยว่าจะให้แต่งอะไรต่อดี
แต่ขอแนะนำว่า  กันสาด...ถ้าไม่ค่อยได้ใช้ประโยชน์ ถอดออกดีกว่าครับ   (แต่ถ้าใช้ประโยชน์ แง้มกระจกบ่อยก็แล้วไป)
เพราะตามหลักมันไม่ถือว่าเป็นของแต่งนะ  เจ้ากันสาดนี่  ไม่ว่า VIP หรือ Racing

ถ้าถอดออกแล้วช่วงบนจะดูเรียบหรูมากขึ้นอีก

Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ถ้าชอบขับเร็วๆ  โช๊คดีกว่าครับ   ถุงลมใส่แล้วการทรงตัวไม่ค่อยดีครับ ลองขับทีเดียวเปลี่ยนใจเลย
เว้นแต่จะเป็นรถเน้นโชว์ไม่ได้ใช้เป็นคันหลักก็ไม่มีปัญหาครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host