"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ผมว่าไปเช็คก่อนเลยครับ ส่วนเรื่องซ่อมถ้ามันเกิดปัญหาจริงยิ่งเราเอาเรื่องเข้าไปเร็วเท่าไรก็ยิ่งดีครับ ต่อให้ต้องซ่อมจริงปีหน้ามันก็นับจากวันที่เราแจ้งเรื่องครับ ส่วนอาการเสียงดังเนี้ยไม่แน่ใจครับบอกยาก แต่ถ้าถอยแล้วดักแก๊กๆจากหน้าเครื่องนั้นมันคงมาจากฟลายวีน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host