"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

เดินทางไกล

รบกวนเวลาเพื่อนสมาชิกด้วยครับ คือปีใหม่ปีนี้จะพาคุณแม่ไป เชียงคานน่ะครับ HONDA CITY ของเราไปได้สบาย สบายใช่ไหมครับ ท่านใดไปมาแล้วเป็นอย่างไรบ้างครับ เส้นทางโหดไหมครับ รบกวนขอคำแนะนำครับ  ( เกียรออโต้ครับ ) ขอบคุณครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอบคุณ ทุกท่านที่เข้ามาตอบให้น่ะครับ ขอบคุณมากครับ ท่านใดที่จะเดินทางช่วงปีใหม่ ขอให้เดิทางปลอดภัยทุกท่านครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ 3# pluemkp2011 เดินทางปลอดภัยครับผม

ตอบกลับ 4# Sunaja เดินทางปลอดภัยครับผม

ตอบกลับ 14# KEANUCH

ผมไปคืน วันที่ 29/12/2013 น่ะครับ  เดินทางปลอดภัยครับพี่น้องครับ   เรื่องการใช้เกียร์ขึ้นเขา เรารออาจารย์มาตอบกันน่ะครับ สวัสดีปีใหม่ครับผม

ตอบกลับ 17# thaibanna ขอบคุณมากครับผม

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host