"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

เดินทางไกล

รบกวนเวลาเพื่อนสมาชิกด้วยครับ คือปีใหม่ปีนี้จะพาคุณแม่ไป เชียงคานน่ะครับ HONDA CITY ของเราไปได้สบาย สบายใช่ไหมครับ ท่านใดไปมาแล้วเป็นอย่างไรบ้างครับ เส้นทางโหดไหมครับ รบกวนขอคำแนะนำครับ  ( เกียรออโต้ครับ ) ขอบคุณครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ไปได้สิครับ  แหม่......     มันไม่ได้ขึ้นอยู่ที่เกียร์เลยครับ
อยู่ที่คนขับครับ  ต้องมีสมาธิและไม่ประมาท  ไปได้ทุกเส้นทางที่มีถนนครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เรามีเกียร์ให้ทด ไม่ต้องกลัวครับ แต่เช็คระบบเบรคให้ดี

รถไม่ใช่ปัญหาครับแต่เราต้องพร้อมเสมอเพื่อความปลอดภัย วันที่27ธ.ค.56 นี้ ผมต้องเดินทางไกลเหมือนกันไปอำเภอปาย ระยะทาง 1095 กิโล

ขอบคุณ ทุกท่านที่เข้ามาตอบให้น่ะครับ ขอบคุณมากครับ ท่านใดที่จะเดินทางช่วงปีใหม่ ขอให้เดิทางปลอดภัยทุกท่านครับ

ตอบกลับ 3# pluemkp2011 เดินทางปลอดภัยครับผม

ตอบกลับ 4# Sunaja เดินทางปลอดภัยครับผม

เดินทางปลอดภัยกันทุกคนครับ ปีใหม่นี้

จะไกลแค่ไหน ไปได้ทุกที่ ที่มีถนนในประเทศนี้ครับ อยู่ที่ เข็คความพร้อมของรถ และคนขับครับ ..เดินทางปลอดภัยครับ

ไปได้ทุกที่ที่มีถนนลาดยางครับ
เดินทางปลอดภัย เที่ยวให้สนุกครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host