"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

รัฐบาลยุบสภา เงินแสนจะได้คืนไหมนิ

มีโอกาศที่เราจะไม่ได้คืนไหม สำหรับคนที่กำลังรอให้ครบ 1 ปี รึ คนที่ยังไม่ได้ยืนเอกสาร
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ผมก็รอลุ้นอยู่เหมือนกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

คิดเหมือนกันเลยครับ
ถ้าเราไม่ได้ คนที่ได้ไปก่อนหน้าแล้วคงมีคืนเงินบ้างแระ
ว่าไปใครจะทำให้คะแนนเสียงตัวเองตก ว่าจริงม่ะ

คิดเหมือนกันเลยครับ
ถ้าเราไม่ได้ คนที่ได้ไปก่อนหน้าแล้วคงมีคืนเงินบ้างแระ
ว่าไปใครจะทำให้คะแนนเสียงตัวเองตก ว่าจริงม่ะ

เรื่องเงินแสนน่าจะได้ครับ เพราะเรื่องได้อนุมัติไปแล้ว จะไม่มีผลเกี่ยวกับหารยุบสภาครับ วางใจได้จะช้าจะเร็วก้ว่ากันอีกที

ว่าแล้วก้จริงนะเรื่องมันอนุมัติไปแล้วคงได้หมดทุกคนแหละ

ได้อยุ่แล้วละ

ได้ครับ นะโยบายอนุมัติไปแล้วไม่เกี่ยวกับการยุบสภาหรือรัฐบาล
DarkGame

หวั่นๆ อยู่เหมือนกันครับ หวังว่าคงไม่น่าเกี่ยวกับการยุบสภาน่ะ..

ได้แน่ แต่รอนานนิด(เงินหมดคลัง) รอคิวต่อชาวนา

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host