"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
สตรัทดีกว่าครับ จบกว่าเยอะ ข้อดีขับแล้วไม่ยวบไม่โยน เวลาวิ่งเร็วๆนะ แต่ มันจะกระด้างขึ้นหน่อย อันนี้อยู่ที่แต่ละยี่ห้อที่เราเลือกใช้แล้วล่ะครับ ^^ ปรับ หนืดปรับแข็งได้    สปริงโหลด เอาจริงๆก็ลงมาไม่เท่าไหร่นะเท่าที่ดู  มีหลายยี่ห้อให้เลือกครับ ลองศึกษาดู แล้วแต่งบ 5555
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26/12/2013 22:03 โดย kimjikimji21

ตอบกลับ 7# ampolss

ประมาน ซิลเวอร์นีโอแมกอาร์ ประมาน 31,000
             H drive 28,000 นิดหน่อยบวกลบ
             Gab ประมาน 34,000 บวกลบ ^^
             เทอิ้นไม่แน่ใจครับลองเช็คดู
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host