"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เอิ่ม....Type Z นอกเหนือความรู้ที่ผมมีอะ

เคยขับ แต่ไม่เคยศึกษาข้อมูล

แต่ถ้าเป็นผม จะไปร้านแอร์ ใช้คอมพ์บิ้วท์ (ของเก่า ซ่อมแซมเหมือนใหม่) ประมาณ 3,000

ดรายเออร์ ของเดิมเสียเหรอครับถึงต้องเปลี่ยน? ราคาไม่แพง ประมาณ300

ค่าแรง กับ แวคน้ำยาทั้งหมด รวมไม่น่าเกิน1,500

รวมทั้งสิ้น 5,000 น่าจะเอาอยู่ครับ

ลองหาหลายๆร้าน

หรืือลองดูกระทู้ที่ผม PM ไป แต่ท่านต้องไปสมัครสมาชิกดูนะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host