"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ต้องได้สิครับ ถ้าไม่ได้แสดงว่าเจ้าหน้าที่ธนาคารได้ดำเนินการต่อให้เรียบร้อยแล้วครับ หรือไม่ก็ฮั้วกัน ของผมไทยพานิชย์ ไปต่อเองเมื่อวันที่ 8 ธ.ค ภาษีหมด 17 ธ.ค. ก็ไม่เห็นมีปัญหาอะไร ประกันกะพรบ.ก็ต่อเอง แต่ผมต่อประกันล่วงหน้าเป็นเดือน ได้ส่วนลดเยอะมากๆ คุ้มกับเงินที่จ่ายไปจริงๆ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host