"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ผมมือสอง city 03  ต่อเองทุกปีต่อได้นะ ผมก็ธนชาติ
ธนชาติเคยสjงเอกสารเรียกเก็บเงินมาที่บ้านค่าต่อภาษีผมโทรไปถามว่าค่าอะไรเขาตอบว่าค่าภาษีรายปี
ผมตอบไปว่าผมดำเนินการจ่ายเองเเล้ว เเล้วใครอนุญาติให้คุณดำเนินการให้เขาก็เงียบครับ จะเก็บเงินอย่างเดียว
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host