"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ไม่รู้จะตั้งห้องไหน เอาห้องนี้แหละ (อยากโหลด แต่งบน้อย) ทำไงดี

เพื่อน ๆ ช่วยแนะนำหน่อยครับ อยากได้ความคิดเห็นเพื่อนในคลับ อยากได้ความนุ่มนวลใกล้เคียงของเดิม งบไม่เกิน 1 หมื่น หรือต่ำกว่านั้น
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เพื่อน ๆ ช่วยแนะนำหน่อยครับ อยากได้ความคิดเห็นเพื่อ ...
kalongpong โพสต์เมื่อ 5/12/2013 00:55

งบนี้ถ้ามือ 1 ได้สปริง  Silver ครับ  4500    เหมะสำหรับไว้ซิ่ง  เพราะแข็งมากๆ

แต่ถ้ามือสอง  Tein tanabe H&R  ก็ประมาณ 4000-5000

ที่เหลือก็ไปลงโช๊คกึ่งแก๊สครับ   KYB Excel G    หรือ   Monroe reflex  ราคาเบาสุดแล้ว

ข้อแม้ของการโหลดคือ    อย่าโหลดโดยการตัดสปริง    และ   อย่าใช้โช๊คเดิมๆ โดยไม่อัดเบอร์น้ำมันเพิ่ม

Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host