"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
วิทยุ ถ้าจำไม่ผิด 30 คลื่น
ส่วนUSB ผมไม่ทราบเช่นกัน ว่าใส่ได้สูงสุดกี่Gb แต่แค่8Gb น่าจะอ่านได้อยู่
ยังไงลอง format อัน8Gb ให้เป็น file format Fat32 ก่อน(ถ้าเดิมเป็นNTFS)
แล้วลองอีกทีนะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ 7# Bigball_BB

งั้นก็ชัดครับ ว่าปัญหาอยู่ที่Thumb Driveของท่านเอง

Copyไฟล์ ออกไปไว้ในคอมก่อน แล้วFormatเลยครับ

ใช้ได้แน่นอน ไม่เกี่ยวกะ 4Share หรอก
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ 11# city_cha

ตามที่ผมตอบไปอะนะครับ ว่า "ถ้าจำไม่ผิด" เพราะอ่านคู่มือไปผ่านๆ

เลยไม่มั่นใจ ก็เลยตอบไว้แบบไม่มั่นใจแบบนั้น เพราะผมยังเมมไว้แค่11คลื่น

ก็เลยไม่ทราบตัวเลขที่แน่นอนว่ามันได้กี่คลื่นครับ ถ้าได้แค่12 ก็คงตามนั้นครับ

ว่าแต่ เรื่องThumb Drive ท่านแก้จบไปยังครับ?

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host