"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

เครื่องเสียงใน city2013

คือเล่นผ่าน USB ได้สูงสุดกี่กิ๊ก และเพลงที่ใส่เข้าไปต้อง
เอาไว้นอกสุดไหม รึ ว่าสร้างโพลเดอร์ได้
คือ ผมเอา 8 G เสียบใส่เล่นไม่ได้เลย

และวิทยุ บันทึก คลื่นได้กี่คลื่นครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

วิทยุ ถ้าจำไม่ผิด 30 คลื่น
ส่วนUSB ผมไม่ทราบเช่นกัน ว่าใส่ได้สูงสุดกี่Gb แต่แค่8Gb น่าจะอ่านได้อยู่
ยังไงลอง format อัน8Gb ให้เป็น file format Fat32 ก่อน(ถ้าเดิมเป็นNTFS)
แล้วลองอีกทีนะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอบคุณครับ ยังไม่ได้ลอง format ดู และอีกอย่าง ใน USB มีข้อมูลอื่นด้วย

ตอบกลับ 1# Bigball_BB
ลอง Format FAT32 ก่อนครับ

8 Gb เล่นได้แน่นอนคร้าบ

8 GB ได้นะครับ ผม 16 GB ยังได้เลยครับ

.mp3 เป็นไฟล์ที่โหลดมาจาก 4แชร์ เล่นไม่ได้เลย แต่ลองเอาของคนอื่นมาเล่นได้นะ
และเอาของผมไปเล่นคันอื่นไม่ได้คงเป็นกะไฟล์เพลง ตัวอื่นก้ .mp3 นะ

ตอบกลับ 7# Bigball_BB

งั้นก็ชัดครับ ว่าปัญหาอยู่ที่Thumb Driveของท่านเอง

Copyไฟล์ ออกไปไว้ในคอมก่อน แล้วFormatเลยครับ

ใช้ได้แน่นอน ไม่เกี่ยวกะ 4Share หรอก

ของผม 32G ยังเล่นได้ครับ ปล.เพลงประมาณ 25G

น่าจะเป็นที่ แฟลตไลท์ เพราะผมเอาเพลงลง iphone ไปเล่นยังได้เลย เพลงชุดเด่วกัน

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host