"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แล้่วถ้ารุ่น V เดิมๆ 175/65/R15 ถ้าอยากใส่ให้ยางหน้ากว้างกว่าเดิม ใส่ได้ เท่าไรครับ

แล้วถามเป็นความรู้หน่อยครับ แม๊ก R ใหญ่ขึ้น มัน ส่งผลต่อการขับขี่อย่างไรครับ เห็นมีคนใส่ ถึง R17 นอกจากความสวยงามแล้ว มันส่งผล การขับขี่อย่างไร บ้างครับ

แล้วถ้าผมต้องการขับขี่ ให้เกาะถนน ผมต้องทำอย่างไรครับ  รถผม รุ่น V ล้อเดิม 175/65/R15
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host