"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เด๋วดูค่ะ ว่าติดงานอะไรหรือไม่ ถ้าสะดวกอยากไปสร้างก ...
nonphak โพสต์เมื่อ 2/12/2013 13:47

มีเด็กประมาณ 90 คนครับ ต้องการพวก ยาสีฟัน แปรงสีฟัน รองเท่าแตะ แก้วน้ำ ของเล่นเด็ก คราบ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ถ้าไม่ติดงาน จะขอไปด้วย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

คุณเบนคะ  ในส่วนของแปรงสีฟัน ยาสีฟัน แก้วน้ำ รองเท้าแตะของเด็ก เราจะสนับสนุนให้ค่ะ
90 ชุดนะคะ ไม่ทราบมีคุณครูและบุคคลากรจำนวนเท่าไหร่
และวัสดุอุปกรณ์สำหรับทำห้องน้ำ ไม่ทราบมีพอแล้วหรือไม่

คุณเบนคะ  ในส่วนของแปรงสีฟัน ยาสีฟัน แก้วน้ำ รองเท้า ...
nonphak โพสต์เมื่อ 3/12/2013 12:01

ขอบคุณมากครับ ตอนนี้ในส่วนของห้องน้ำ มี บ.ไทยฟู๊ด รับผิดชอบทำให้เรียบร้อยแล้ว

ตอนนี้ ทางโรงเรียนอยากได้ ลำโพง สาย ไมล์ เพื่อที่จะทำเสียงตามสาย ไว้ประกาศ เรื่องต่าง ๆ ครับ

เพิ่มเติมโทรหารผมได้ที่ 089-1090091  เบ็น  ขอบคุณมากครับ

กำหนดการเดินทาง เจอกันที่  รฟม. ถ.พระราม9 เวลาประมาณ 07.30 น.คราบ

ถ้าไม่สามารถร่วมเดินทางได้จริงๆ จะฝากของและเงินร่วมทำบุญนะคะ  (0914153542) ตอนนี้เคลียงานอยู่ค่ะ จะตอบได้วันศุกร์ค่ะ หรือถ้าไปได้ค่ำๆ วันเสาร์ก็ต้องกลับค่ะ

ถ้าไม่สามารถร่วมเดินทางได้จริงๆ จะฝากของและเงินร่ว ...
nonphak โพสต์เมื่อ 4/12/2013 10:25

ยินดีครับ ยังไงโทรหาผมได้เลยคราบ

เครๆๆ

ขอบพระคุณสำหรับสิ่งของที่ร่วมบริจาคนะครับ..
ส่วนการเดินทางมีสมาชิกบางท่านไป-กลับ และ บางท่านพักค้างคืนครับ
พรุ่งนี้เจอกัน7.30น. ที่รฟม. ถนนพระรามเก้า ใกล้ๆแยกผังเมือง/RCA ครับ
tonkanl

ขอบพระคุณสำหรับสิ่งของที่ร่วมบริจาคนะครับ..
ส่วนการ ...
tonkanl โพสต์เมื่อ 6/12/2013 11:31

พรุ่งนี้เจอกันครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host