"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

พรมยางรองพื้นรถ city 2013

จะถามเพื่อนๆ พี่ๆ หน่อยครับว่า
City top 2013 ไม่มีที่ยึดพรมกับยางรองเท้าหรอครับ
ผมลองลูบพื้นมันมีล่องเหมือนจะต้องมีที่ลอกพรมและยางรอง แต่ไม่มี
และที่ยางและพรมมีรู สำหรับลอก เลยสงสัย
เพราะเคยมี city ตัว 2003 มันมีที่ลอกยึกพรม

รบกวนผู้รู้ทีครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host