"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

มีใครเคยใส่สปริงของพี่ทศ บ้างไหมครับ เปนอย่างไรบ้างครับ

มีใครเคยใส่สปริงของพี่ทศ บ้างไหมครับ เปนอย่างไรบ้างครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ 2# l2ayhachi

ของพี่ทศ กระด้างกว่าพวกสปริงโหลดทั่วไปหรอครับ เทียบได้กับตัวไหนบ้างครับท่าน กระด้างกว่า TEIN S tech ไหม
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host