"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แนน   เอายางมาแบ่งพี่เส้นนึงได้ป่าว  อิอิอิอิ   
ยินดีด้วยครับบบบ

Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ  l2ayhachi

พี่เลย์ เอาไปทำไมเส้นเดียว เอาไป 4 เ ...
chocrum โพสต์เมื่อ 27/11/2013 09:15

ถ้าผ่านมาแถวนี้  โทรมาเลยเด๋วพี่พาไปดูครับ  จัดให้ไปหลายคนแล้ว  ชุดละ 10000 ไม่รวมยาง  
(ถ้ายางเดิมยังภสาพดี  ก็ไม่จำเป็นต้องเปลี่ยนยางครับ)
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host