"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
อย่าเซ็งเลยครับ ผมว่า CITY หัวเน่ามาตั้งแต่ต้นจนจบอยู่แล้ว บริษัทไม่ค่อยเหลียวแล ไม่เหมือนแจ๊ส เขายังมี Jazz One Make Race หรือจัดแข่งรุ่น 1,500 ส่วนมากก็เป็นแจ๊ส เพราะฉะนั้น ทำใจเถอะครับ มันได้เท่านี้ก็พอใจในสิ่งที่มันเป็น เพราะมันเป็นของเรา
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host