"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25/11/2013 22:25 โดย lancasterCT54

ภายในมันดูดิบๆ เหมือน  Jazz เลย เห็นคอนโซลนึงถึง Jazz ทันทีเลย น่าจะโค้งเว้ามากกว่านี้ระครับ มันแข็งๆ ไป

Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ยินดีต้อนรับน้องคันใหม่สู่ครอบครัวครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

หน้าเหมือนซีวิค แต่ด้านข้างดูไปดูมาไม่เหมือนรถฮอนด้าเลย

ภายนอนไม่ผ่าน แต่ภายในไม่รู้ ใครมีข้อมูล ช่วยลงรูปมาดูหน่อยครับ

จงภูมิใจในสื่งที่ตนมีครับ อิก 4 ปี ซิตี้ ตัวนี้ ก้อเปนอารมณ์เดียวกะเราตอนนี้

โดยรวม ผมว่าสวยคับ
แต่มาถึงบ้านเรา น่าจะปรับไปหลายอย่าง

เป็นเรื่องธรรมดาครับ วันนี้ใหม่ วันหน้าก็เก่า

พอใจในสิ่งที่มีต่อไปคับ

จงพอใจในสิ่งที่เรามี...แล้วเราจะมีความสุข...ถึงจะตกรุ่นแต่ก็ภูมิใจครับรถคันแรกในชีวิตที่ซื้อเอง!!
500 ไบต์ สำหรับส่วนนี้
กำหนดโค๊ด Discuz! ด้วยตนเอง

เรือนไมล์สวย เเต่ตัวปัจจุบันสวยกว่า

ถึงจะใหม่แค่ไหน ก้อเทใจรักคันเดิมเช่นเดิมครับ

อีกหน่อยกลุ่มเราก็มานั้งจับกลุ่ม กัน ปลอบใจ 55555+
[

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host