"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

**ภาพวีดีโอ งานมิตติ้งใหญ่ ที่ปากช่อง ปี 56 ที่ผ่านมา**

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25/11/2013 15:21 โดย noth1

ไฟล์วีดีโอบรรยากาศงานมิตติ้งใหญ่ของเราในปีนี้ครับ สนุกสนานเช่นเคยครับ

ขอขอบคุณสมาชิกทุกท่านที่มาร่วมกิจกรรมของทางคลับเรานะครับ
ใครอยากดูวีดีโองานทั้งหมด เข้ายูทูปพิมพ์ Rally & Party Meeting Hcc 2013  ได้เลยครับ ยังมีอีกเยอะครับ ^^
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สังคมดีๆ คนดีๆ น่ารักๆ มาอยู่รวมกันเยอะไปหมด ปลื้มใจ ...
nonphak โพสต์เมื่อ 2/12/2013 13:38

ขอบคุณครับ ^^
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สังคมดีๆ คนดีๆ น่ารักๆ มาอยู่รวมกันเยอะไปหมด ปลื้มใจแทนประธาน และ staff  และต้องขอขอบคุณความตั้งใจและเสียสละของทีมงาน CITY CLUB ขอบคุณจากใจจร้า ไม่ผิดหวังจริงกับ CLUB แห่งนี้

ขอให้ทุกคนมีความสุขในโอกาสวันคริสมาส วันปีใหม่ และในทุกวัน ขอให้บ้านเมืองของเราสงบโดยเร็ว เป็นกำลังใจให้ทุกคนค่ะ

ไหนรูปรถล่ะ.....

เยี่ยมมากค่ะ สนุกเป็นกันเองมาก ของรางวัลเยอะมากด้วย ...
nonphak โพสต์เมื่อ 28/11/2013 08:51

แล้วมาร่วมกิจกรรมกันอีกนะครับ

เยี่ยมมากค่ะ สนุกเป็นกันเองมาก ของรางวัลเยอะมากด้วย 5555 สมาชิกในคลับน่ารักทุกคนเหมือนครอบครัวเดียวกันเลยอ่ะ แล้วไปกันอีกนะ

สนุกมากๆ ครับ

แบบว่า "มันดีง่ะ"

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host