"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ซิตี้ น้องใหม่ สีขาวๆ เรียบๆ เดิมๆ ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26/1/2014 07:12 โดย ziv_lespaul

ซิตี้ น้องใหม่ สีขาวๆ เรียบ ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ

อยู่ในบ้านหลังนี้มาสักระยะแล้วครับ ยังไม่เคยได้ลงแบบเต็มสะทีครับ ผมอยู่โคราชครับ

ขออนุญาตฝากไว้สักคันนะครับ เรียบๆเดิมๆ

ของแต่งที่มี และเคยใส่

1.ล้อ Cosmis MR2 ขอบ 15 หน้า 8 ออฟ +30
2.ยาง Maxxis Ma-918 195 60 15
3.พักปลายท่อ ไจแอ้นท่อซิ่ง BY สังคมเทอร์โบ
4.ตูดเป็ด Doluck ทรง EVO X
5.สปริงคู่หลัง CNG (Update 11/12/13)
6.ลิ้นหน้า Monko By ตู่ (Update 25/12/13)
7.สเกิร์ตข้าง Mugen (Update 5/1/14)

ถ้าผ่านมาเจอกันก้อทักทายได้ครับผม ยินดีมากๆเลยครับ อยากไปมิตติ้งกะพี่ๆ เพื่อนๆ ทุกท่านนะครับ  ^^

ตอนนี้เปลี่ยนข้างใหม่เปน Mugen ครับ

Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ 2# nayying
ขอบคุณครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host